SƠ ĐỒ HỘI TRẠI trong chuỗi các hoạt động của NGÀY HỘI THANH NIÊN
Trường THPT Trung Văn xin gửi tới các bậc PHHS và các bạn học sinh SƠ ĐỒ HỘI TRẠI trong chuỗi các hoạt động của NGÀY HỘI THANH NIÊN. Các bạn hãy cùng ghé qua các gian hàng của các lớp và Gian hàng thanh niên của Đoàn trường nha
Chúc các bạn học sinh, các thầy cô giáo và các bác Phụ huynh sẽ có những ngày trải nghiệm thật đáng nhớ!
---------------------------------
![Có thể là hình ảnh về văn bản cho biết 'sơ ĐỒ NGÀY HỘI THANH NIÊN Nhà A Đai Giáo viên A6 Sân Khấu Nhà Cổng trường Sân trường 12A11 12A1 Chung kết: Đi xe đạp chậm Phòng 10A2 10A11 10A3 Chung kết: Gửi Thanh niên A5 A12A11 A9 A10 Kéo co Nhảy bao bố A6 A7 A4 Nhà c A2 Căng tin Nhà Thể Chất Khu vực để tô Nhà HS'](https://scontent.fhan2-4.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/337553526_3063480627278916_6820587403838688582_n.jpg?stp=dst-jpg_p180x540&_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_ohc=C1Yh6bjee8AAX9aJugL&_nc_ht=scontent.fhan2-4.fna&oh=00_AfBEhY3Zgm74GQthkndTSAWhRrzlo3pzMOUhrDjhTUcz0A&oe=642A6CFF)
Danh mục tin